1. LÌ XÌ CHO IBET88 - MÓN QUÀ ĐẦU NĂM Ý NGHĨA CHO QUỸ TỪ THIỆN
    Chipper thân mến!
    Từ khi thành lập và kêu gọi ủng hộ quỹ. Tính đến thời điểm này, quỹ từ thiện BÀN TAY YÊU THƯƠNG và cộng đồng iBet88 (VUACHIP) đã đi được nhiều nơi và có những hoạt động rất ý nghĩa như:
    - Tổ chức chương trình trung thu tại trường chuyên biệt Ánh Sao.
    - Ủng hộ trường mầm non Quảng Phúc bị lũ lụt tại Quảng Bình.
    - Làm từ thiện tại chùa Phú Quang.
    - Làm từ thiện tại Quy Nhơn.
    Quỹ sẽ càng phát triển và mở rộng bằng sự đóng góp của Chipper.
    Ngày tết Giáp Ngọ vừa qua, BQT iBet88 tổ chức sự kiện "TẾT ĐẾN RỒI - LÌ XÌ CHO IBET88" với mục đích tạo sự bất ngờ đầu năm và giúp đỡ cho quỹ từ thiện.
    BQT iBet88 tuyên bố toàn bộ số tiền Chipper đã Lì Xì cho iBet88 là 6,820.000 VNĐ sẽ được chuyển vào quỹ từ thiện.
    * iBet88 (VUACHIP) là một cộng đồng nhân văn và Lì Xì của Chipper thực sự là những hành động đầy ý nghĩa trong dịp đầu năm. Và quỹ từ thiện cũng có thêm kinh phí để hoạt động mạnh hơn và rộng hơn.
    Điều này dập tắt sự bàn tán của những Chipper mới đăng ký với mục đích phá hoại và tuyên truyền điều xấu.

Nếu bạn thực sự đến với iBet88 (VUACHIP), bạn sẽ hiểu cộng đồng chúng tôi đang làm gì! - Admin -
    ngi54, jasonking, tienktv08 and 2 others like this.
  2. Ra the...toi ung ho the 50k.nhung toi cung chua giam noi gi.co nhung ng nhan co hoi nay ban tan vo van thoi.
    tienktv08 and bichngoc2629 like this.
  3. Dung do.nap bn tien cho ibet.Jo dc j dau
  4. Tro choi kieu bi buon cuoi y:))
    nganhang02 thích bài này.
  5. Muon lam gi thi lam co nhieu tien thi cải tiê´n ca´i mang cho that tot roi la`m vjec gi cung chua muon ! Mang lang n qua ko con aj choi thi lam gi cung vo nghia do la y kien cua toi !
    micuisi and lol1102 like this.
  6. ibet noi ung ho o ha giang fai ko gio toi dang o ha giang vay bqt cho toi dia chi ma ibet ung ho o ha giang de toi wa do hoi sem co dung su that ko
    co dc ko bwt
    Admin: Bạn cứ click vào các chương trình trong bài viết thì sẽ dẫn đến hình ảnh rõ ràng nhé. Cảm ơn bạn!
    xelly123 thích bài này.
  7. neu ibet ma ko cung cappp dia chi chot toi thi day la mot hanh vi lua dao
  8. cai gi cung phai thuc te co su that hay ko hoi la biet ngay
  9. mog bqt hop tac voi toi va du.g xoa bai viet cua toi nua
  10. Hay nhj nhug k co vhjp
  11. Tat ka nhung cho choi onlai toan mut mau ng thang chip thi co lam dk viec gi dau ma nap the thi mat tien tom lai la ko len nap the de choi mong cac ban dung dai ma lam giau cho nha tao ra phan mem cho choi nay that su la moi ng vat va lam kiem tien vay ma chi 1chut vui ve cay cu ham go vi thua ma nap the mua bang tien mo hoi cong suc cua minh that su la ko dang chi lan giau cho ng tao ra cho choi ngoi ko huong loi cua moi ng nhung ai da doc xin hay suy nghi ve nhung gi minh noi nhe day deu la loi noi that long minh mong cac ban dung sai lam nhe minh mat rat nhieu tien ngu vao cho nay nhung that su chang dk gi va nhan lai dk bai hoc do da bi lua dao thoi ho lay tien cua nhung ke ngu de an choi con nhung thang ngu thi lam viec vat va hoac phai xin tien cua bo me de nuoi nhung thang ngoi choi ma van kiem dk rat nhieu tien cua nhung thang ngu da choi cho nay
    love.died thích bài này.
  12. Đây bạn. Bạn check nhé. Có cả hình ảnh đó: http://f.ibet88.us/threads/1054/
  13. Đây bạn. Bạn check nhé. Có cả hình ảnh đó: http://f.ibet88.us/threads/1054/
  14. Đây bạn. Bạn check nhé. Có cả hình ảnh đó: http://f.ibet88.us/threads/1054/
  15. Toi là chủ nhân nick codonchieunay lixi ibet tôi co tham gia ,mặc dù là số tiền rất ít nhưng tôi thấy đây là một chương trình rất hay , có ý nghĩa . Hy vọng ibet liên tục có nhũng ctrinhf như vậy để giúp đỡ những người nghèo khó . Nhân đây tôi cũng phản ánh luôn là nick codonchieunay của tôi bị hack và đã bị kẻ xấu đó làm nhưngx điều ko hay trên diễn đàn , để ảnh hưởng đến ibet . Tôi thành thục xin lỗi vì đã để sẩy ra việc đó. Thực ra tui cũng không biết là đã bị làm gì với nick đó . Vì nick đó là do người bạn cũng chơi ibet đăng ký cho tôi làm kỷ niệm , đề nghị ibet xem xet kỹ lưowng , và xét đến những tình tiết để mở khoá lại giúp tôi , chuc ibet ngay cang phát triển
  16. noi nhu the nay thi toi ko dc biet dia chi ma ibet da ung ho tai ha giang saoo
  17. day chi la bqt dang bai len thoi con su that thi 50/50
  18. Ông có phải là người không vậy. Những việc này mà có thể lừa gạt sao người như bạn có khi nào sống thành thật không ..................
  19. có cả hình ảnh họ đăng tặng quà rồi chốc, chả nhẽ họ tặng hộp không hay tặng xong đòi lại à.
  20. chuan roi, vang con tang duoc nguoi choi huong chi bo 1 ty ra lam tu thien. Ung ho ibet het minh luon