1. GIỚI THIỆU - BOX GÓP Ý GAME iBet88 (VUACHIP)

Chipper thân mến!

Nhằm mục đích mang đến cho cộng đồng game những game hay nhất, ấn tượng nhất. Ban Quản Trị iBet88 - VUACHIP đã mở ra riêng 1 BOX GÓP Ý về các Game hiện có trên ứng dụng.

Tại Box Góp Ý, các bạn Chipper có thể thỏa sức đưa ra những ý tưởng táo bạo của mình hay có thể trình bày các góp ý dựa trên kinh nghiệm tích lũy được trong quá trình chơi game tại ứng dụng cũng như trong thực tế cuộc sống.

Đối với mỗi ý tưởng độc đáo hoặc góp ý hay thiết thực của các bạn, sẽ được BQT ghi nhận, tặng thưởng và vinh danh trên toàn hệ thống.

Nội dung cụ thể như sau:

1. Cách thức tham dự Box Góp Ý

Tại mục góp ý của riêng từng Game, gửi bài comment ý tưởng hoặc góp ý về game.

2. Yêu cầu và giới hạn góp ý

- Yêu cầu: Để BQT có thể hiểu rõ và chính xác được nội dung bài đăng, các bạn gửi bài cố gắng viết có dấu hoặc viết và trình bày câu văn rõ ràng. Tránh viết tắt, dùng các ký tự lạ, từ lóng…

- Giới hạn góp ý: Không giới hạn góp ý.

3. Giải thưởng

BQT gửi tặng 30.000.000 chip đối với ý tưởng và góp ý hay của mỗi Chipper.

4. Thời gian gửi bài góp ý: Mỗi game sẽ có thời gian gửi bài góp ý riêng.

Kết thúc mỗi đợt, BQT sẽ tổng hợp toàn bộ các bài tham dự. Sau đó, lựa chọn ra các bài góp ý hay, các ý tưởng thiết thực phù hợp với hướng phát triển của Game để trao thưởng.

BQT rất mong nhận được thật nhiều ý kiến góp ý của các bạn. Mỗi góp ý, ý tưởng độc đáo của các bạn chính là động lực để chúng tôi xây dựng và phát triển game hoàn thiện, hấp dẫn hơn.

Chúc các Chipper chơi game vui vẻ! - Admin -
  2. Gui gop y o dau ad. O day ha
  3. Chào bạn! Mỗi game sẽ có một thư mục góp ý riêng bạn nhé. Các mục góp ý đang được BQT cập nhật, rất mong nhận được nhiều ý kiến góp ý của bạn.
    huyhuymai thích bài này.
  4. Ad oi. Cho hoi sao thang 11 van chua thay chuong trinh vipcode may man vay? Hay ad da bo chuong trinh do roi
    huyhuymai thích bài này.
  5. Hihi bảo trì tặng chip lâu qua´. Xử ly´ nhanh ca´i
  6. Chào bạn! Mỗi thời gian sẽ có các sự kiện khác nhau bạn nhé. Khi có thông tin các sự kiện, BQT sẽ thông báo trên toàn hệ thống bạn ạ. Hiện tại hệ thống đang triển khai rất nhiều sự kiện lớn. Bạn có thể theo dõi trực tiếp trên diễn đàn nhé
    anhninh1978 thích bài này.
  7. 9/10 điểm dành cho game ibet88 (VUACHIP) . Em góp ý 1 chút là :
    1. chơi game bị văng ra và bị lag đánh bài chậm ( mạng của em vẫn chạy tốt ) --> BQT nên thường xuyên bảo trì để mạng chạy tốt hơn .
    2. chơi game Tiến Lên : rất khó đánh và khó nhìn thấy lá bài đầu tiên vì bị che khuất ( các máy có giao diện nhỏ , máy của em là SAMSUNG GALAXY S5570 ) --> BQT nên chỉnh sửa cho phù hợp với game ( có thể sửa lại bằng cách : di chuyển avatar qua bên trái 1 chút hoặc lá bài đầu tiên đè lên avatar ) .
    - Mong ad và BQT khắc phục , chân thành cảm ơn . Em chúc game ibet88 (VUACHIP) ngày càng phát triển và chúc BQT , AD , Chipper có thật nhiều sức khỏe để tiếp tục chơi game :)
  8. Cho minh gop y.tao ban k tu nho den lon minh thay hop le hon tu lon den nho
  9. Cảm ơn những góp ý của bạn. Các vấn đề trên đã được BQT xem xét và đang trong quá trình nâng cấp trên ứng dụng bạn nhé.
    Hiện tại BQT đang mở Box Góp Ý dành cho Game Xóc đĩa. Rất mong bạn tham dự và gửi những góp ý quý báu của bạn nhé. :)
    iphone999457 thích bài này.
  10. Minh gop y ve choi tien len dem la. Minhmong rang BQT xem xet lai. Choi tien len ai la chu ban thi co wuyen di truoc thi khong hop ly. Khi bat dau choi ai co con bai thap nhat thi co quyen di truoc. Tranh truong hop chuba. Di truoc vi la chu ban co quyen duoi nguoi thang cuoc de danh quyen di truoc. Nhu the se khong cong bang cho nguoi choi.
    maikasg thích bài này.
  11. Con choi poker thi o ban 2m. Khi chia 3la dau tien chi duoc to toi da 50m. La hop ly. Con ban ban 5m. Thi to toi da la 100m. Sau 3 la dau thinguoi choi co quyen to thoai mai
  12. Mjnh gop y game bjnh.
    Khj choj thj con at tjnh 1chj.khj sup ham tjnh ca tjen con at.
    Ngoaj ra khj choj neu aj an may chj thj de nghj cho nguoj dc an hjen chu xanh.nguoj thua thj chu trang.va hjen ro thua may chj
  13. Va faj cho ng vao ban so tjen gap 2 lan sup ham cua 3nha.
  14. Chào bạn! Cảm ơn góp ý của bạn về game TLMN ĐL. Bạn vui lòng vào trực tiếp BOX GÓP Ý - TLMN ĐL để gửi nhiều ý kiến góp ý hơn nữa bạn nhé
    Link: http://f.ibet88.us/threads/3596/#post-102763
  15. Neu admin them tro choi ta xiu vao se thi hut them nhieu nguoi choi dac biet la ngay tet. Thi thoi roi! !!!!!
    doannuong383 thích bài này.
  16. Chào bạn! Cảm ơn bạn đã quan tâm đến BOX GÓP Ý. Hiện tại BQT đang mở Box góp ý của game Xóc đĩa và TLMN, TLMN ĐL. Bạn vào các Box góp ý này để gửi thêm nhiều góp ý hơn nữa bạn nhé.
  17. Ad oi sao ko co phom 8 la
  18. Chào bạn! Ứng dụng chưa hỗ trợ game Phỏm 8 lá bạn nhé
  19. em co gop y nay.neu choi xoc dia.neu nha cai huy cua .thi ad nen cho nguoi choi co quyen mua cua day.nhu choi xoc dia o ngoai vay
  20. Chào bạn! Cảm ơn bạn đã gửi góp ý. Bạn vui lòng vào trực tiếp BOX GÓP Ý - GAME XÓC ĐĨA để gửi thêm nhiều góp ý hơn nữa bạn nhé. Link: http://f.ibet88.us/threads/3595/
    ductc99 thích bài này.