Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GÓP Ý GAME POKER
    (Thời gian từ ngày 22/11 đến hết ngày 28/11)

Tại Box Góp Ý - Game POKER, các Chippers có thể thỏa sức đưa ra những ý tưởng táo bạo của mình hay có thể trình bày các góp ý dựa trên kinh nghiệm tích lũy được trong quá trình chơi game tại ứng dụng cũng như trong thực tế cuộc sống.
    Đối với mỗi ý tưởng độc đáo hoặc góp ý hay thiết thực của các bạn, sẽ được BQT ghi nhận, tặng thưởng và vinh danh trên toàn hệ thống.

NỘI DUNG VÀ THỂ LỆ THAM DỰ

1. Cách thức tham dự Box Góp Ý - Game POKER

Tại mục góp ý của game, gửi bài comment ý tưởng hoặc góp ý về game.

2. Yêu cầu và giới hạn góp ý

- Yêu cầu: Để BQT có thể hiểu rõ và chính xác được nội dung bài đăng, các bạn gửi bài cố gắng viết có dấu hoặc viết và trình bày câu văn rõ ràng. Tránh viết tắt, dùng các ký tự lạ, từ lóng…
    - Giới hạn góp ý: Không giới hạn góp ý.
    - Chú ý: Các góp ý được lựa chọn là các ý tưởng phù hợp với định hướng phát triển sắp tới của ứng dụng game. Bài tham dự được trình bày cụ thể rõ ràng, bao gồm tên ý tưởng và nội dung thực hiện.

3. Giải thưởng

BQT gửi tặng 30.000.000 chip đối với ý tưởng và góp ý hay của mỗi Chipper.

4. Thời gian gửi bài góp ý: Từ ngày 22/11 đến ngày 28/11

Kết thúc, BQT sẽ tổng hợp toàn bộ các bài tham dự. Sau đó, lựa chọn ra các bài góp ý hay, các ý tưởng thiết thực phù hợp với hướng phát triển của Game để trao thưởng.

BQT rất mong nhận được thật nhiều ý kiến góp ý của các bạn. Mỗi góp ý, ý tưởng độc đáo của các bạn chính là động lực để chúng tôi xây dựng và phát triển game hoàn thiện, hấp dẫn hơn.

Chúc các Chipper chơi game vui vẻ! - Admin -
    congviphn1 and hamy2015 like this.
  2. bjt vjet j dc nhj .game hay .het
  3. ad ơi! nên tránh tình trạng mới vô mà chưa lật lá bài nào đã xả láng →mất hay của game
  4. Moi vo ko dc xa lag lam mắt hay van bai chi cho to vừa fai
    0982039380 thích bài này.
  5. Poker la 1 game rat hay tren he thong bai ibet nhan tien toi co y kien nho nhu sau:
    1.nen co hinh thuc chu ban trong ban cuoc.
    2.tien cuoc cua chipper vao sau trong ban choi phai lon hon hoac bang voi chip per vao ban dau tien.
  6. Tôi thấy game poker rất thú vị tôi cung hay chơi nên tôi có ý kiến thế này không biết co hợp lý ko : tôi nghĩ ban quản lý lên có thêm trức năng táo bàn chơi vá tạo số tiền cươc trong game,đồng thời gới hạn số tiền trong mỗi lần tố như thế sẽ công băng hơn cho cac game thủ,tránh tình trạng người it tien bi ép xả
  7. Cảm ơn những góp ý của các bạn Chipper. Mong nhận được thêm nhiều góp ý của Chipper về game Poker trên ứng dụng hơn nữa nhé
  8. game poke hien tai tot roi ko can sua j dau
  9. Admin cảm ơn chipper dinhst123 về ý kiến dành cho game Poker của hệ thống.
  10. Game poker cần sua lai muc chip moi ngay dc tang 5000 chip choi k dc mong admin xem xet
  11. Mình có góp ý thế này nhé!
    Boker hiện tại đã rất tốt rồi..chơi bài bạc laˋ hên xui nên ai muốn xả láng thiˋ cứ xả.liều ăn nhiều maˋ.bài bạc ngoài đời họ vẫn chơi vậy..chơi vậy mới thú vị..chơi boker mà không được xả láng thì còn gì nữa...mình chỉ mong co´ thêm chức năng tạo phòng nữa laˋ tuyệt vời luôn.viˋ nhiều lúc muốn solo với nhau cũng không được..nếu tạo phòng riêng thiˋ thoải mái solo .
  12. Trong game poker, moi mem dc mang toi da so chip = 100 lan tien cuoc cua ban. Nhung co truong hop 1member thang lon, khi ra khoi ban, chua vao phong khac, khi vao lai phong van duoc mang nguyen so chip da thang. Nhu vay se thiet cho cac mem khac vi co truong hop member nhieu tien lien tuc to, ep cac mem khac trong ban xa hoac up, nhu vay tao cam giac uc che. Nen chang bqt dieu chinh lai diem nay, tao su cong bang. Thanks ad da tao san choi giai tri cho ae
  13. Ad đã nhận được khá nhiều thông tin góp ý của các Chipper dành cho game Poker. Các bạn tiếp tục đóng góp ý kiến để iBet88 có thể hỗ trợ phục vụ các bạn tốt hơn nhé. Cảm ơn các Chipper!
  14. Cuoc nen cho cuoc theo muc tien ko nen alinl
  15. khi phát 2 lá mọi người chỉ tố đc ¼ so với tiền mình có
    phát 3 lá tiếp theo mọi người được tố ½ số tiền mình có
    phát 1 lá tiếp mọi người lúc này mơi có quyền xả láng để cho sự may dủi vào là cuối cùng..
    mong ad xem xét
    mylove1998 thích bài này.
  16. e thấy tình trạng là khi chipper thắng đc vài triệu chíp lại đi cất chíp..rồi lại vào phòng cũ..
    ad nên sửa chipper ra khỏi phòng khi còn chíp thì vào phòng cũ vẫn còn nguyên số chíp khi rời khỏi bàn.
    mong ad xem xét
  17. Cảm ơn ý kiến đóng góp của các Chipper! Các Chipper hãy cùng tham gia đóng góp những ý kiến của mình về game gửi tới iBet88 nhé!
  18. Toi thay gdme pocker nhu vay ko can chinh sua gi nua. Ai giu dc cai dau lanh va su binh tinh thi nguoi do thang.
    Co sua thi khi chia 2 cay tat ca deu phai bo mot sp tien bang mac tien quy finh tren ban. Vi fu ban 200k thi tat ca deu phai bo 200k sau do ai to thi to. Nhu vay tao su canh tranh hon
    thythy331 thích bài này.
  19. Game Poker trên iBet88 VUACHIP dựa theo luật game Poker quốc tế vì vậy sẽ bắt buộc sẽ có hai người phải đặt cược trước là Smaill Blind và Big Blind. Những luật hiện được quy định của game Poker trên iBet88 đều dựa vào quy chuẩn game Poker quốc tế. Ad hiểu góp ý của bạn dành cho game Poker và cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Ad mong rằng sẽ nhận được nhiều ý kiến góp ý cho ứng dụng hơn nữa.
  20. Game hay, mỗi người đều tố không cần hạn chế tiền tố, vì cho dù mình có nhiều tiền mà không có gan tố thì cũng không dám tham gia nữa và cũng không làm cho game hay thêm , hào hứng thêm, các add chủ yếu là mong cho game thêm vui , chơi poker thì phải tố xả láng như vậy game mới hứng thú, nhưng mong add vao game pokerair xem và nghiên cứu thêm vì game đó thưởng cho mình nhiều thứ lắm, ngồi chơi liên tục thì sẽ được thưởng chip thêm sau 5phut và thời gian thưởng cứ thế sẽ tăng thêm giúp cho các chipper hứng thú và không muốn rời bàn
    thythy331 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.