Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GÓP Ý GAME MẬU BINH
    (Thời gian từ ngày 22/11 đến hết ngày 28/11)

Tại Box Góp Ý - Game MẬU BINH, các Chippers có thể thỏa sức đưa ra những ý tưởng táo bạo của mình hay có thể trình bày các góp ý dựa trên kinh nghiệm tích lũy được trong quá trình chơi game tại ứng dụng cũng như trong thực tế cuộc sống.
    Đối với mỗi ý tưởng độc đáo hoặc góp ý hay thiết thực của các bạn, sẽ được BQT ghi nhận, tặng thưởng và vinh danh trên toàn hệ thống.

NỘI DUNG VÀ THỂ LỆ THAM DỰ

1. Cách thức tham dự Box Góp Ý - Game MẬU BINH

Tại mục góp ý của game, gửi bài comment ý tưởng hoặc góp ý về game.

2. Yêu cầu và giới hạn góp ý

- Yêu cầu: Để BQT có thể hiểu rõ và chính xác được nội dung bài đăng, các bạn gửi bài cố gắng viết có dấu hoặc viết và trình bày câu văn rõ ràng. Tránh viết tắt, dùng các ký tự lạ, từ lóng…
    - Giới hạn góp ý: Không giới hạn góp ý.
    - Chú ý: Các góp ý được lựa chọn là các ý tưởng phù hợp với định hướng phát triển sắp tới của ứng dụng game. Bài tham dự được trình bày cụ thể rõ ràng, bao gồm tên ý tưởng và nội dung thực hiện.

3. Giải thưởng

BQT gửi tặng 30.000.000 chip đối với ý tưởng và góp ý hay của mỗi Chipper.

4. Thời gian gửi bài góp ý: Từ ngày 22/11 đến ngày 28/11

Kết thúc, BQT sẽ tổng hợp toàn bộ các bài tham dự. Sau đó, lựa chọn ra các bài góp ý hay, các ý tưởng thiết thực phù hợp với hướng phát triển của Game để trao thưởng.

BQT rất mong nhận được thật nhiều ý kiến góp ý của các bạn. Mỗi góp ý, ý tưởng độc đáo của các bạn chính là động lực để chúng tôi xây dựng và phát triển game hoàn thiện, hấp dẫn hơn.

Chúc các Chipper chơi game vui vẻ! - Admin -
    tiencute12345 thích bài này.
  2. Minh thay co them phan tinh A thi vui hon nhieu
    0978914959
  3. adm cho em góp ý thế này
    ibet thì có rất nhjều trò chơi như sóc điã nè ,liêng ,tlmn ,tlmb ,poker ,mau binh ... trò nao cũng co 1 lv rjeng va chắc la không có giới hạn .
    nếu adm ra 1 mức giới hạn nao đó thj sẽ đc tăng chjp hay tăng vip point thì m.n sẽ chăm ol hon sẽ cỗ găng hơn .chữ không cữ nap thẻ mới lên dc vip thi vat va qua .em chi có vài dieu vậy thui mog adm xem qua.
    tks
    ducyenbai1985 thích bài này.
  4. Trong game poker, moi member dc mang toi da 100 lan so tien cuoc cua ban. Nhung khi mem thang lon chang han, khi out ra nhung chua vao ban khac, quay lai ban lai duoc mang toan bo so tien da thang, nhu vay se thiet cho nhung member moi tham gia cung thoi diem do, vi co truong hop member nhieu tien lien tuc to so tien member moi vao gay cam giac uc che cho ca ban. Ad xem co nen thay doi dieu nay? Theo toi khi da ra khoi ban, quay lai thi chi duoc mang so chip nhu cac member khac.
  5. Em em cung hay choi mau binh, em góp ý nhu sau: Khi chipper choi mau binh, bai chipper duoc mau binh, game se hien len: " Bai ban duoc mau binh, ban co muon binh lai khong, neu binh lai, se khong quay lai mau binh duoc ". Nhung khi dòng chu dó hien len, che het 2/3 bai cua chipper. Nhu vay chipper kg biet bai minh nhu the nao, ma binh lai hay de mau binh. => nhu vay chipper se khong phat huy tot kha nang bai cua minh. Em xin cam on !
  6. theo minh geme mau binh nen thay doi cach xep 'vd sach phai tu xep theo quy dinh todan hoac nho dan vd 12345 hoac 54321 nguoi choi phai tu xep ko de may xep tu dong se thu vi hon 'neu thay doi nhu the khien nguoi choi khi quyet dinh 1duong binh phai xem xet can than 1 duong binh toi uu nhat va tap trung nhat khong se bi lung va khi gan het thoi gian se ko kip thay doi duong binh
  7. Ban co choi nhieu khong ? Minh level 49 thoi. Nhung neu sanh, ban khong can sep thep thu tu 12345 - 54321. Ban chi can sep ve dung sanh 13524 - 24531. Thi khi ban bam " hoan tat" game se tu dong sep theo thu tu. 54321. Ok
  8. the nen minh nghi nen de ru xep se hay hon thu vi hon nhieu ' se bat buoc nguoi choi sap xep than trong nhu mnh choi o ngoai vay ban ah
  9. ad nên thay đổi cách mở bài,nên mở từ to đến bé.
    ad phạt sập hầm kô hợp lý..theo e sập hầm phải là chipper có 3 chi bài thấp nhất so với cả bàn.
    nếu chipper nào có cả 3 chi bài to nhất cả bàn sẽ đc cộng tiền (còn gọi là sập làng)
  10. Cảm ơn những góp ý của các bạn Chipper. Mong nhận được thêm nhiều góp ý của Chipper về game Mậu binh trên ứng dụng hơn nữa nhé
  11. mik nghi nen tru ai thoat ra khoi ban gap 9 lan so tien cuoc vi an 3 chi + sap ham la vua du 9 lan tien cuoc( chua tinh co tu quy va thung pha sanh)
  12. Cảm ơn những góp ý của các bạn Chipper. Mong nhận được thêm nhiều góp ý của Chipper về game Mậu binh trên ứng dụng hơn nữa nhé
  13. Mình muốn góp ý game mau binh la thời gian xếp bài hơi it cân cho 30 giay nua toan khong kip xep
  14. Ad cảm ơn ý kiến của chipper aelyta
  15. => ad nen de phan chu hien thi bao mau binh o ben phai man hinh se hay hon. Xin cam on !
  16. Mau binh ma choi them ca xi la ok
  17. Em xin góp ý game mậu binh
    Theo em BQT nên tăt chưc năng binh tự động đê mọi người chơi bằng khả năng tư duy và tài quan sát của mình, còn chưc năng binh tự động thì dù người đó không biết binh nhưng cũng tham gia dc
  18. Em xin góp thêm ý về game mậu binh
    Lúc so bài, ăn chi nào hay thua chi nào thì nên trừ hoặc cộng thẳng luôn, chứ đừng cộng lại hết rồi cuối ván mới trừ thì nhiều người không biết, cho là chơi mâu binh tự mất tiền nên game sẽ không phát triển bằng các game khác. E mong BQT sẽ đọc qua ý kjến của em. Em xjn cám ơn
  19. Tắt chức nĂng binh tự động ko hợp lý, vì có rất nhiều ngừoi vừa làm vầ chơi nên người ta ko cơ thời gian ngồi sắp xếp từng cây bài, mình thấy game mậu binh như vậy là tốt lăm rồi, chỉ duy có 1 lỗi là hay bị đá ra khỏi bàn sau khi bấm sẵn sàng, có rất nhiều a e mất tiền oan về lỗi đó, mong ad khắc phục lỗi đó để a e đỡ mất tiền oan
  20. Ad cảm ơn các đóng góp của Chipper! Các Chipper cùng tham gia gửi ý kiến đóng góp cho iBet88 nhé!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.