Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tui chơi sâm 10k/lá tui làm chủ bàn hết ván chuyển qua ván khác tui mất mạng ko ấn đc tiếp tục phải thoát ra đăng nhập lại thấy bị trừ 340k cứ cho là bị lag đi treo bài tính= 16 lá chứ sao tính trừ của tui 340k nếu là VÀI LẦN thì cũng chẢ nói làm gì , nhưng mà rất nhiều lần như vậy rùi chơi xóc đĩa cũng thế đánh thua 4 phát chẵn đến phát thứ 5 đc ăn mà ko đc trả tiền còn bị trừ tiền tính thua. Tui chơi 1 mình 1 mạng tren dt mạng cáp quang ngồi cách wifi có 3m mà sao toàn bị lag và văng mà toàn là cái kiểu ấn sẵn sàng hoặc tiếp tục ko dc treo phải thoát ra đăng vào lại và bị trừ tiền cờ bạc thì xác định có thắng có thua do đỏ đen cách đánh nhưng mất tiền 1 cách quá vô lý gây nản ức chế ngày nào cũng nạp 1 đến 2 cái thẻ 50k mà mất đến 1 nửa vì vĂng vì bị hệ thống trừ lung tung chơi game thì để giải trí thui chứ ko mua cái ức chế vào người ví dụ như tui nẠp cái gói mối thẻ nạp vào 2 cái 50 tính nhận cái gói 100 đc dư ra thêm 1m thay vì nạp thẳng 100 rõ dàng là lỗi của hệ thống thanh xác nhận bị lỗi ko ấn đc gọi hỗ trợ thì bảo thui tính vào cái 50 mà tui ko chụi lại nói xem xét tính hai cái thẻ vào mục nạp 100 thế thì tui còn cần quái gì nạp vào nối thẻ mua mẹ cái 100 nạp thẳng luôn tui thì cũng mới chơi cái game này thui đóng góp cũng chưa đc nhiều khoảng 600 700k gì đó thui mà nói đây để xây dựng góp ý cho game phat triển làm sao có chất lượng phục vụ tất cả mọi ng có sân chơi giải trí lâu dài còn xác định cờ bạc thì tiền hôm nay chạy sang túi ng này mai qua túi ng khác và cuối cùng chảy vào túi chủ sòng mà thui nhưng mà mất tiền 1 cách ko rõ ràng chắc rằng dần dần mọi người cũng nản bỏ game thui
  2. Chào bạn! Vì bạn gửi thông tin khá nhiều và khá chung chung, nên Ad sẽ cố gắng giải trình cho bạn theo những thông tin Ad có thể hiểu rõ nội dung từ phản ánh của bạn:
    1. Phản ánh cộng trừ chip không chính xác:
    - Game mậu binh: Theo ví dụ cụ thể nhất của bạn, tại sao chơi bàn 10k bị văng ra lại bị trừ 340K. Luật trừ của trường hợp này đối với game xâm như sau: Tài khoản bị mất kết nối sẽ bị ghi nhận là thoát ván chơi giữa chừng và bị xử thua. Lượng chip bị trừ bằng 10K x 10 lá x số người trong bàn.
    - Game xóc đĩa: Thắng không được cộng chip??? Bạn có thể cung cấp cụ thể thông tin ván chơi gồm: Khoảng thời gian chơi, lượng chip tài khoản đặt cược, kết quả ván chơi...Ad sẽ kiểm tra và giải trình cho bạn.
    => Trong 1 khoảng thời gian, trên hệ thống xảy ra hàng nghìn ván đánh, khó tránh khỏi sẽ có ván gặp lỗi, ghi nhận thông tin và trả kết quả không chính xác. Vì vậy, nếu gặp phải các trường hợp tương tự, mong bạn cung cấp đầy đủ thông tin phản ánh để Ad có thể hỗ trợ chính xác cho bạn gồm: Hình ảnh ván chơi (nếu ván đó hệ thống xử lý sai hoặc cộng trừ chip không chính xác), khoảng thời gian chơi, lượng chip bị trừ...
    2. Lỗi lag mạng gặp phải trong quá trình chơi game là lỗi không tránh khỏi với bất cứ ứng dụng game nào và có nhiều nguyên nhân gây ra lỗi này như:
    - Kết nối mạng tại thời điểm hiện tại của khu vực bạn ở không ổn định -> Khi lỗi này xảy ra, bạn nên kết thúc ván chơi, thoát khỏi ứng dụng, tắt mở wifi hoặc 3G, đợi trong ít phút để kết nối mạng khởi động lại ổn định, tránh cố gắng chơi khi kết nối mạng kém sẽ gây đến khó chịu và lỗi kéo dài.
    - Lỗi do phiên bản của ứng dụng game không tương thích và phù hợp với thiết bị của bạn: Lỗi này gây đến giật và lag ứng dụng. -> Để khắc phục lỗi, sau 1 khoảng thời gian sử dụng ứng dụng, bạn có thể gỡ bỏ ứng dụng đi và cài đặt lại để làm mới ứng dụng. Hoặc cài song song cả 2 phiên bản hiện tại của hệ thống gồm: phiên bản mới nhất 2015 iBet88: Diamond 3.2.19 và phiên bản 2014 iBet88-Vuachip 3.2.17. Phiên bản nào mượt hơn bạn có thể sử dụng phiên bản đó.
  3. 3. Về vấn đề nạp tiền, theo Ad hiểu về thông tin của bạn, bạn hiểu rằng nếu sử dụng chức năng nối thẻ, lượng chip sẽ được nhiều hơn khi nạp trực tiếp đúng không bạn???
    - Chức năng nối thẻ dùng để nối các thẻ mệnh giá nhỏ thành thẻ có mệnh giá lớn, về cơ bản các ưu đãi thông qua nối thẻ tương như khi nạp ở mục nạp thưởng, chỉ khác chức năng nối thẻ có thể giúp chipper mua các thẻ nhỏ khi không có thẻ lớn. Vì vậy sẽ không có bất cứ ưu đãi nào khác khi sử dụng chức năng nối thẻ bạn ạ.
  4. Tui cũng chỉ góp ý để game tốt hơn thui chứ ko phải là đòi bồi thường gì còn nói như bạn lag văng chụp đc ảnh đc à ai mÀ canh để chụp ảnh vô tình để ý thấy thì góp ý thui sự thật mất lòng thích thì ban nick còn tiền mấy ngày thuê bao tặng lại game đó
  5. Cảm ơn góp ý của bạn, lỗi game là vấn đề không người chơi hay nhà phát hành game nào mong muốn gặp phải. Tuy nhiên do cơ chế hoạt động liên tục của ứng dụng game, bộ phận kiểm tra tiếp nhận lỗi buộc phải ghi nhận được thông tin chi tiết lỗi. Mục đích không chỉ hỗ trợ đền bù cho người chơi mà còn có thể sửa chữa được chính xác lỗi đó, tránh lỗi kéo dài gây bức xúc cho người chơi.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.