1. GIẢI POKER KING TRÊN IBET88
    GIẢI CAO THỦ TRANH HÙNG 2017 - TUẦN 2
    (Thời gian: 20h00 – 21h30 ngày 15/2/2017)

CHÚC MỪNG CHIPPER THUYENDUNG8687 GIÀNH CHIẾN THẮNG TRONG TRẬN ĐẤU CAO THỦ TRANH HÙNG POKER KING 2017 - TUẦN 2

THÔNG TIN CHI TIẾT

GIẢI NHẤT: thuyendung8687 - 2,609B chip
    GIẢI NHÌ: h.b2017 - 1,54B chip

HÌNH ẢNH CÁC VÁN ĐẤU ĐẦY KỊCH TÍNH TRẬN ĐẤU POKER KING 2017 - TUẦN 2
    BQT trân trọng thông báo
    Trường hợp tài khoản thuyendung8687
    Do lượng chip tối đa được phép mang vào bàn chơi 5M/10M là 1B chip. Vì vậy tài khoản không thể mang vào đúng lượng chip khi tài khoản bị văng. Để đảm bảo công bằng, lượng chip tài khoản không thể mang vào sẽ được cộng dồn vào lượng chip cuối cùng tại thời điểm kết thúc giải đấu. Chi tiết như sau:
    Thời gian: 21h26 phút
    Lượng chip bị thiếu: 1,61B
    Lượng chip ghi nhận tại ván chơi cuối cùng: 1,61B + 999,5M = 2,609,500,000 chip

Chi tiết giải đấu xem tại:
    Chúc mừng các cao thủ đã xuất sắc trong giải đấu tranh tài POKER KING 2017 - TUẦN 2
    -Admin2-
    nhnli1 thích bài này.
  2. chơi k đẹp mà vẫn dc trao giải sao ad, 2 nick là 1 người xả chip để giành giải. k kiểm tra lại sao? công bằng chút đi
  3. chơi k đẹp mà vẫn dc trao giải sao ad, 2 nick là 1 người xả chip để giành giải. k kiểm tra lại sao? công bằng chút đi
  4. Chào bạn nguyen.ba! Bạn đang muốn phản ánh tài khoản nào vậy? Các tài khoản tham gia giải đấu poker king đều được BQT kiểm tra rất kỹ lượng trước khi ghi nhận đăng ký. Do vậy không có việc 2 tài khoản tham gia là cùng một người bạn nhé.
    -Admin2-
  5. vậy có xem lại nick thuyendung8687 với dungdung k?
    ván 45 thuyendung xả lại theo? khác gì xả chip cho nhau
  6. mình xem nhiều rồi, nên thấy vậy, chỉ có 1 người chơi mới xả như vậy.
  7. Chào bạn! Mỗi người có một cách suy nghĩ và cách chơi riêng trong từng ván bài bạn nhé. Bạn không thể chỉ dựa vào một ván bài để kết luận hai tài khoản đó là cùng một người. Như Ad đã thông tin ở trên, các tài khoản tham gia Poker king đều đã được BQT kiểm tra kỹ lượng và không thể có trường hợp 1 người chơi 2 tài khoản trong giải đấu được. Ad thông báo như vậy cho bạn cũng như toàn thể các chipper nắm được thông tin và hoàn toàn yên tâm về sự công bằng của giải đấu Poker king nhé.
    -Admin2-
  8. bài k dc thùng, chỉ là 45 lại đi theo ván bài như vậy, ad k thấy lạ sao, ván đó chỉ còn 2 nhà chơi, nếu xả thì thuyendung sẽ thắng vì sắp hết giờ k ai theo kịp. hãy lấy lại công bằng cho người chơi nhé
  9. mình đã, thông báo ad hôm qua sau khi xong trận đấu. nhưng cách ban quản trị làm việc lại k như mình trong đợi, xoá hết các phản ảnh của mình. ad nên xem lại cách làm việc đi nhé.
  10. Ván bài trên Ad đã kiểm tra rất kỹ lượng không có bất kỳ ván đề gì cả. Hơn nữa, tài khoản dungdung1718 cũng là 1 trong những tài khoản quen thuộc trong các giải đấu poker king nên hoàn toàn không có trường hợp như bạn nghĩ xảy ra nhé.
    -Admin2-
  11. ok, ad nói vậy thì mình an tâm.
  12. 45 nó mua sảnh con 3 và con 7. Có thế mà cũng phản ánh dc. Ad nói chinh xác. Mỗi người có 1 cách chơi khác nhau.
    admin thích bài này.